ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มิโก้ ลีโชคดี ที่เราเจอเรื่องผิดปกติ กับผู้จัดจําหน่ายเก่าของเรา เราพบโรงงานนี้ ที่ทําการวิจัย พัฒนา และผลิต ระบบจัดการแบตเตอรี่ลิธีਅਮถึงแม้ว่าจะมีแรงกดดันในช่วงเวลาของการจัดส่งที่แคบมากพวกเขาไม่เพียงแค่รับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ แต่ยังนําเสนอราคาที่ตก
คำหลัก [ bms for two wheeler battery ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
1.6mm หนา 3S 5A-15A เครื่องมือไฟฟ้า BMS ระบบจัดการแบตเตอรี่สําหรับ Lifepo4 แบตเตอรี่
| หมายเลขรุ่น: | KLS-B041 3S 5-15A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
1.2 มิลลิเมตรหนา 3S 4S 3-10A BMS Board ระบบจัดการแบตเตอรี่สําหรับ Lifepo4
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
|---|---|
| วัสดุพื้นฐาน: | พีซีบี |
| ชื่อสินค้า:: | 3S/4S 5-15A แบตเตอรี่ลิเธียม BMS |
3S 4S 100A MAX 12V 16V Lifepo4 BMS สําหรับการแปลงแบตเตอรี่กรดหมูเป็นแบตเตอรี่ลิตียม
| หมายเลขรุ่น: | KLS-176 3S/4S 100A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
4s-24s ระบบจัดการแบตเตอรี่ไอออนลิเดียม BMS สําหรับแบตเตอรี่รถไฟฟ้า
| หมายเลขรุ่น: | KLS-071 6-24S 80A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
6s - 24s ฮาร์ดแวร์ BMS การป้องกันวงจรแบตเตอรี่ BMS บอร์ดสําหรับจักรยานไฟฟ้า
| หมายเลขรุ่น: | KLS-182 6-24S 200A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
บอร์ด BMS Hardware ที่กําหนดเอง พร้อมฟังก์ชันสมดุล สําหรับ E-Tricycle / รถความเร็วต่ํา
| หมายเลขรุ่น: | KLS-201 6-24S 70A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
OEM ODM แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน ป้องกัน BMS Board สําหรับพลังงาน / เครื่องมือไฟฟ้า
| หมายเลขรุ่น: | KLS-058 4S 5A /10A/25A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
อัตราส่วน 4S พลังงานเก็บ BMS, EV จักรยานยนต์ เริ่มต้นพลังงาน แบตเตอรี่ลิตியம் BMS
| หมายเลขรุ่น: | KLS-137 4S 80A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
4S 5A/10A BMS แบตเตอรี่บริหารระบบบอร์ดสําหรับเครื่องมือพลังงานและแบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| หมายเลขรุ่น: | KLS-251 4S 10A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
บอร์ดคุ้มกันแบตเตอรี่ไอออนลิเดียมที่กําหนดเอง ระบบบริหารแบตเตอรี่ BMS
| หมายเลขรุ่น: | KLS-320 4S 10A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |


