ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มิโก้ ลีโชคดี ที่เราเจอเรื่องผิดปกติ กับผู้จัดจําหน่ายเก่าของเรา เราพบโรงงานนี้ ที่ทําการวิจัย พัฒนา และผลิต ระบบจัดการแบตเตอรี่ลิธีਅਮถึงแม้ว่าจะมีแรงกดดันในช่วงเวลาของการจัดส่งที่แคบมากพวกเขาไม่เพียงแค่รับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ แต่ยังนําเสนอราคาที่ตก
คำหลัก [ bms for two wheeler battery ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
13S 7S BMS 48V 25A 200A สําหรับการป้องกันการชาร์จและการปล่อยแบตเตอรี่ลิเดียม
| หมายเลขรุ่น: | KLS-095 13S 25A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
หนาตามความต้องการ 3S BMS Board 10A - 100A 12V Lithium Battery Protection Board
| หมายเลขรุ่น: | KLS-B008 3S 10A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
3S 5-80A แบตเตอรี่ลิตியம் แพ็ค BMS Board ระบบจัดการแบตเตอรี่ ความหนา 1.6mm
| หมายเลขรุ่น: | KLS-B030 3S 5-80A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
OEM 3S 3-15A ฮาร์ดแวร์ BMS ระบบจัดการแบตเตอรี่
| หมายเลขรุ่น: | KLS-B055 3S 3-15A MAX |
|---|---|
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
5S 5A ฮาร์ดแวร์ BMS แบตเตอรี่ลิเดียม บอร์ด BMS สําหรับเครื่องมือพลังงานและการป้องกันแบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| หมายเลขรุ่น: | KLS-042 5S 5A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
3S 4S 5S ฮาร์ดแวร์ BMS แบตเตอรี่ลิตিয়ামไอออน Li-Ion แพ็ค BMS โมดูลบอร์ดสําหรับเครื่องมือพลังงาน
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-178 3S/4S/5S 20A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
17S 30A/40A/50A BMS Board With GPS Cutting Edge Battery Management System สําหรับแบตเตอรี่รถจักรยานยนต์
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-119 17S 40A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
การป้องกันวงจรที่กําหนดเอง BMS Board 4S 15A Round Lithium Battery Pack BMS
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-196 4S 15A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
6S 7S 8S 9S 10S 42V 30A แฮร์ดแวร์ BMS พร้อมสมดุลสําหรับ Lifepo4 / แบตเตอรี่ไอนโซเดียม
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-103 6-10S 30A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
เครื่องมือไฟฟ้าที่กําหนดเอง BMS Board 3S 4A / 5A 12V ระบบจัดการแบตเตอรี่ลิตยูม
| หมายเลขรุ่น: | KLS-B096 3S 4A /5A |
|---|---|
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |


