ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มิโก้ ลีโชคดี ที่เราเจอเรื่องผิดปกติ กับผู้จัดจําหน่ายเก่าของเรา เราพบโรงงานนี้ ที่ทําการวิจัย พัฒนา และผลิต ระบบจัดการแบตเตอรี่ลิธีਅਮถึงแม้ว่าจะมีแรงกดดันในช่วงเวลาของการจัดส่งที่แคบมากพวกเขาไม่เพียงแค่รับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ แต่ยังนําเสนอราคาที่ตก
คำหลัก [ bms for two wheeler battery ] การจับคู่ 79 ผลิตภัณฑ์.
3S 5A 12V BMS ระบบบริหารแบตเตอรี่สําหรับการป้องกันแบตเตอรี่พลังงานและเครื่องมือไฟฟ้า
| หมายเลขรุ่น: | KLS-B099 3S 5A |
|---|---|
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
4S 5A 10A บอร์ดบริหารแบตเตอรี่ BMS สําหรับเครื่องมือไฟฟ้าและแบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| หมายเลขรุ่น: | KLS-266 4S 10A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
7S 40A 60A บอร์ด BMS สําหรับเครื่องมือไฟฟ้า / เก้าอี้ล้อไฟฟ้า / แบตเตอรี่เครื่องกวาด
| หมายเลขรุ่น: | KLS-104 6S/7S 40A/60A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
6S 10A/15A 22V 24V การป้องกันแบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS PCBA การป้องกันบอร์ดสําหรับเครื่องมือพลังงาน
| หมายเลขรุ่น: | KLS-197 6S 10A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
7S 5A E-Wheelchair BMS เครื่องมือไฟฟ้า ระบบจัดการแบตเตอรี่ Li-Ion 24V
| หมายเลขรุ่น: | KLS-046 3+4S 5A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
4S 50A ระบบบริหารแบตเตอรี่ลิตียม BMS การป้องกันบอร์ดสําหรับการเก็บพลังงาน
| หมายเลขรุ่น: | KLS-157 4S 70A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
บ้าน การเก็บพลังงาน BMS 100A 4S/16S 25A ระบบบริหารแบตเตอรี่ไอออนลิธี
| หมายเลขรุ่น: | KLS-154 4S 25A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
แบตเตอรี่ลิตยูม 10s 8A Li Ion บอร์ด BMS สําหรับรถเข็นไฟฟ้า / E-Bike
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-153 10S 8A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
4s 10A BMS 3mos 18650 Drill 18V แบตเตอรี่ลิธีอุปกรณ์ชาร์จ 21V PCBA สําหรับเครื่องมือไฟฟ้ามือ
| หมายเลขรุ่น: | KLS-116 4S 10A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
เครื่องมือไฟฟ้าที่กําหนดเอง BMS แบตเตอรี่ลิตยูไอออน ป้องกันบอร์ด 80mmx35mm
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-001 4S 10A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |


