ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มิโก้ ลีโชคดี ที่เราเจอเรื่องผิดปกติ กับผู้จัดจําหน่ายเก่าของเรา เราพบโรงงานนี้ ที่ทําการวิจัย พัฒนา และผลิต ระบบจัดการแบตเตอรี่ลิธีਅਮถึงแม้ว่าจะมีแรงกดดันในช่วงเวลาของการจัดส่งที่แคบมากพวกเขาไม่เพียงแค่รับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ แต่ยังนําเสนอราคาที่ตก
คำหลัก [ hardware bms ] การจับคู่ 448 ผลิตภัณฑ์.
6S - 20S 20A - 90A ฮาร์ดแวร์ BMS, BMS สําหรับรถไฟฟ้า LiFePO4 แบตเตอรี่ NMC
| วัสดุพื้นฐาน: | FR-4 |
|---|---|
| ความหนาของทองแดง: | 0.5-4 ออนซ์/1 ออนซ์/2 ออนซ์หรือแบบกำหนดเอง |
| ความหนาของบอร์ด: | 0.2-6มม |
อุปกรณ์ที่กําหนดเอง BMS Lifepo4 RV แบตเตอรี่ BMS ระบบจัดการแบตเตอรี่
| วัสดุพื้นฐาน: | FR-4 |
|---|---|
| ความหนาของทองแดง: | 0.5-4 ออนซ์/1 ออนซ์/2 ออนซ์หรือแบบกำหนดเอง |
| ความหนาของบอร์ด: | 0.2-6มม |
OEM 3S 3-15A ฮาร์ดแวร์ BMS ระบบจัดการแบตเตอรี่
| หมายเลขรุ่น: | KLS-B055 3S 3-15A MAX |
|---|---|
| การใช้งาน: | ชุดแบตเตอรี่ NMC/Lifepo4 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
3S 4S 5S ฮาร์ดแวร์ BMS แบตเตอรี่ลิตিয়ামไอออน Li-Ion แพ็ค BMS โมดูลบอร์ดสําหรับเครื่องมือพลังงาน
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-178 3S/4S/5S 20A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
6s - 24s ฮาร์ดแวร์ BMS การป้องกันวงจรแบตเตอรี่ BMS บอร์ดสําหรับจักรยานไฟฟ้า
| หมายเลขรุ่น: | KLS-182 6-24S 200A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
บอร์ด BMS Hardware ที่กําหนดเอง พร้อมฟังก์ชันสมดุล สําหรับ E-Tricycle / รถความเร็วต่ํา
| หมายเลขรุ่น: | KLS-201 6-24S 70A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
5S 5A ฮาร์ดแวร์ BMS แบตเตอรี่ลิเดียม บอร์ด BMS สําหรับเครื่องมือพลังงานและการป้องกันแบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| หมายเลขรุ่น: | KLS-042 5S 5A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
6S 7S 8S 9S 10S 42V 30A แฮร์ดแวร์ BMS พร้อมสมดุลสําหรับ Lifepo4 / แบตเตอรี่ไอนโซเดียม
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-103 6-10S 30A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
15A 20A 25A ฮาร์ดแวร์ BMS 12S 13S 14S Lifepo4 โซเดียมไอออน NMC ระบบจัดการแบตเตอรี่
| วัสดุพื้นฐาน: | FR-4 |
|---|---|
| ความหนาของทองแดง: | 0.5-4 ออนซ์/1 ออนซ์/2 ออนซ์หรือแบบกำหนดเอง |
| ความหนาของบอร์ด: | 0.2-6มม |
KLS PCB/PCBA hardware bms 6S-16S 17S 20-24S 10A 20A 40A 50A 60A 80A 90A Li-ion/lifepo4 battery lifepo4 bms 16S 50A bms ระบบ
| วัสดุพื้นฐาน: | FR-4 |
|---|---|
| ความหนาของทองแดง: | 0.5-4 ออนซ์/1 ออนซ์/2 ออนซ์หรือแบบกำหนดเอง |
| ความหนาของบอร์ด: | 0.2-6มม |


