ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มิโก้ ลีโชคดี ที่เราเจอเรื่องผิดปกติ กับผู้จัดจําหน่ายเก่าของเรา เราพบโรงงานนี้ ที่ทําการวิจัย พัฒนา และผลิต ระบบจัดการแบตเตอรี่ลิธีਅਮถึงแม้ว่าจะมีแรงกดดันในช่วงเวลาของการจัดส่งที่แคบมากพวกเขาไม่เพียงแค่รับประกันคุณภาพของผลิตภัณฑ์ แต่ยังนําเสนอราคาที่ตก
คำหลัก [ 3 2v lifepo4 bms for electric bike ] การจับคู่ 74 ผลิตภัณฑ์.
6S 16A บอร์ดระบบจัดการแบตเตอรี่ลิเดียม สําหรับเครื่องมือไฟฟ้า เครื่องสกัดไฟฟ้า
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-192 6S 16A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
OEM ODM 6S 16A แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS Board สําหรับเครื่องมืออิเล็กทรอนิกส์ / แบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-193 6S 16A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
บอร์ดคุ้มครองวงจรแบตเตอรี่ลิทธิียมอิออนที่ปรับแต่งแบบสมาร์ท BMS
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-120 |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน แพ็ค 13S BMS, 48V Li-Ion Smart BMS พร้อมป้องกันวงจร 15A
| หมายเลขรุ่น: | KLS-260 13S 15A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
KLS 7S 24V 20A Li-Ion BMS พร้อมสมดุล สําหรับ แบตเตอรี่ NMC แพคเกจพลังงาน การป้องกันวงจร
| หมายเลขรุ่น: | KLS-256 7S 20A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
12S 50.4V 15A แบตเตอรี่ไอออนลิเดียม แพ็ค BMS ด้วยการสมดุลและเซ็นเซอร์ความร้อน
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-135 12S 15A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
4S 5A/10A BMS แบตเตอรี่บริหารระบบบอร์ดสําหรับเครื่องมือพลังงานและแบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| หมายเลขรุ่น: | KLS-251 4S 10A สูงสุด |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
เครื่องมือไฟฟ้าที่กําหนดเอง BMS แบตเตอรี่ลิตยูไอออน ป้องกันบอร์ด 80mmx35mm
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-001 4S 10A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
KLS 3.2v Bms สําหรับ E-scooter / E-bike: 20a - 60a Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเดียม, 8s Bms Lifepo4 24v 40a
| วัสดุพื้นฐาน: | FR-4 |
|---|---|
| ความหนาของทองแดง: | 1 ออนซ์ |
| ความหนาของบอร์ด: | 1.6มม |
6S 7S 8S 9S 10S 42V 30A แฮร์ดแวร์ BMS พร้อมสมดุลสําหรับ Lifepo4 / แบตเตอรี่ไอนโซเดียม
| หมายเลขรุ่น: | เคแอลเอส-103 6-10S 30A |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่ NMC/Lifepo4/ชุดโซเดียนไอออน |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |


